HATUA 5 RAHISI
Jinsi LUMO Track Inavyofanya Kazi
Njia rahisi na ya kisasa ya kuratibu delivery za biashara yako nchini Tanzania.
1
Sajili Mzigo
Ingiza taarifa za oda na namba ya simu ya mteja kwenye Dashboard.
2
Tuma Arifa
Mteja anapokea SMS au WhatsApp yenye Link ya kufuatilia mzigo wake.
3
Dereva Anaanza Safari
Dereva anabonyeza link kwenye simu yake kuanza safari.
4
Mteja Anafuatilia Live
Mteja anaona dereva aliko na muda unaokadiriwa kufika.
5
Thibitisha Kukabidhi
Mzigo unakabidhiwa kwa kuweka PIN ya namba 4 ya mteja.